S-85DLC05D | Module quang SFP S-85DLC05D 1,25G
  1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0933 719 613 - 0985 975 750

Danh mục WiFi Chuyên Dụng

Hỗ trợ trực tuyến

Sales Enginner
Mr Luan Mr Luân
Mr Luân 0933 719 613
 
Ms Nhan Ms Nhan
Ms Tuyết Nhan 0936 858 024
 
Mr Dung Mr Minh
Mr Minh 0985 975 750
 
 
Support System
Hổ trợ trực tuyến
Hotline
FaceTime, imo, Zalo, Viber, Tango, WhatsApp, Paltalk

S-85DLC05D

S-85DLC05D S-85DLC05D S-85DLC05D S-85DLC05D S-85DLC05D
Số lượng: 

S-85DLC05D là một module quang SFP tốc độ 1,25G với một kết nối LC kép 850nm, cho lên đến khoản cách 550m, sử dụng sợi quang chế đơn, tương thích với RB260GS, RB2011LS, RB2011LS-IN, RB2011UAS-IN, RB2011UAS-RM, RB2011UAS-2HnD, RB2011UAS-2HnD-IN và CCR1036-12G-4S.

Thông số kỹ thuật:

Kiểu: Multimode
Chuẩn: SFP
Tốc độ nguồn vào: 1.25GB
Khoản cách kết nối: 550M
Kích thước: 850nm
Loại kết nối: Dual LC

Lời bình

Vui lòng đăng nhập để viết lời bình.